2010년 7월 27일 화요일

Shim Eun-Hà (심은하)

Shim Eun-Ha (심은하)

Shim Eun-Ha (심은하)
- Date of Birth
19720923
- Height/Weight
Height: 5'5
- Academic
Background
Seong-il Girl's High School
- Bloodtype
B
- Religion
Christian
- Hobbies
Collecting colognes
- Nickname
- Marriage
Married
- Website
- Phim tham gia

* Sân khấu truyền hình
Trap của thanh niên 청춘 의 덫 (1999)
White Night 백야 3,98 3,98 (năm 1998)
Beautiful Bà 아름다운 그녀 (1997)
Nếu In Love 사랑 한다면 (1996)
1,5 (1996)
Chiến tranh và tình yêu 전쟁 과 사랑 (1995)
M (1994)
Cuối cùng nhảy 마지막 승부 (1994)


* Phim
Phỏng vấn 인터뷰 (2000)
Tell Me Something 텔미썸딩 (1999)
Các cuộc nổi dậy 이재수 의 난 (1998)
Christmass vào ngày 08 tháng tám 월의 크리스마스 (1998)
Bảo tàng Nghệ thuật của 옆 Zoo 미술관 동물원 (1998)
Born To Kill 본 투 킬 (1996)
My Sweetheart Old 아찌 아빠 (1995)


- Giải thưởng
Phổ biến nhất Star đề cử của Netizen, Daejong (Grand Bell) Liên hoan phim (2001)
Big Star, SBS Drama Awards (2000)
Phổ biến nhất Star, Daejong (Grand Bell) Liên hoan phim (2000)
Phổ biến nhất Star, Blue Dragon Film Awards (1999)
Nữ diễn viên Exellence Top, SBS Drama Awards (1999)
Nữ diễn viên xuất sắc nhất hàng đầu, Hàn Quốc phê bình phim 'Giải thưởng (1998)
Nữ diễn viên xuất sắc nhất hàng đầu, Blue Dragon Film Awards (1998)
Phổ biến nhất Star, Blue Dragon Film Awards (1998)
Nữ diễn viên hàng đầu tốt nhất trong truyền hình, nghệ thuật Baeksang Awards (1998)
Nữ diễn viên xuất sắc nhất hàng đầu, Chun-Sa Liên hoan phim (1998)
Nữ diễn viên mới xuất sắc nhất, Giải thưởng MBC Drama (1995)
Nữ diễn viên mới xuất sắc nhất, Daejong (Grand Bell) Liên hoan phim (1995)
Nữ diễn viên mới xuất sắc nhất trong truyền hình, nghệ thuật Baeksang Awards (1994)

Thư viện ảnh
Shim Eun-Ha (심은하) Shim Eun-Ha (심은하) Shim Eun-Ha (심은하) Shim Eun-Ha (심은하) Shim Eun-Ha (심은하) Shim Eun-Ha (심은하)Shim Eun-Ha (심은하)
Shim Eun-Ha (심은하) Shim Eun-Ha (심은하) Shim Eun-Ha (심은하) Shim Eun-Ha (심은하) Shim Eun-Ha (심은하)Shim Eun-Ha (심은하) Shim Eun-Ha (심은하)

댓글 없음:

댓글 쓰기